THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Mục | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Tên sản phẩm | [D-Tyr¹¹]-Neurotensin |
| SỐ CAS | \ |
| Vẻ bề ngoài | Bột đông khô màu trắng đến trắng nhạt |
| Công thức phân tử | C₇₈H₁₂₁N₂₁O₂₀ |
| Trọng lượng phân tử | 1673g/mol |
| Độ tinh khiết (RP-HPLC) | ≥ 95.0% |
| độ hòa tan | Hòa tan trong nước cất ( ≥ 2 mg/mL), dung dịch đệm PBS (pH 7,2–7,4, ≥ 1,5 mg/mL) và DMSO ( ≥ 15 mg/mL) |
| nội độc tố | < 1,0 EU/mg |
| Hoạt động sinh học | Chất chủ vận mạnh của thụ thể thần kinh NTS1 và NTS2; điều chỉnh sự dẫn truyền thần kinh glutamatergic ở các tế bào thần kinh ở não giữa; gây ra sự ưu tiên về nơi có điều kiện (CPP) thông qua kích hoạt thụ thể NTS1; điều chỉnh tín hiệu dopamine và dẫn truyền thần kinh hệ viền; thể hiện sự ổn định trao đổi chất được tăng cường so với Neurotensin tự nhiên |
| Điều kiện bảo quản | Bảo quản ở -20°C (hộp khô, kín khí, tránh ánh sáng) trong 2–3 năm |
| Vị trí chứng khoán | Chứng khoán ở Mỹ |
| MOQ | 1g |
Nghiên cứu thụ thể NTS: Điều tra mối quan hệ chức năng-cấu trúc NTS1/NTS2, đóng vai trò là phối tử tiêu chuẩn cho các thử nghiệm kích hoạt thụ thể, sàng lọc chất chủ vận/chất đối kháng và phân tích động học liên kết.
Nghiên cứu khoa học thần kinh: Nghiên cứu về tín hiệu dopamine, dẫn truyền thần kinh glutamatergic và chức năng hệ thống limbic, tận dụng tính ổn định nâng cao của chất tương tự để thử nghiệm sinh lý thần kinh lâu dài.
Nghiên cứu dược lý: Phát triển và xác nhận các phương pháp trị liệu nhắm mục tiêu vào thụ thể NTS đối với các rối loạn thần kinh, các hành vi liên quan đến phần thưởng và kiểm soát cơn đau.
4. GIAO HÀNG & VẬN CHUYỂN
Chúng tôi chuyên về hậu cần toàn cầu cho các loại peptide mỹ phẩm khác nhau. Đơn hàng của bạn sẽ được xử lý một cách cẩn thận nhất, đảm bảo giao hàng an toàn, đáng tin cậy và nguyên vẹn.
Bao bì chuyên nghiệp và an toàn
Mỗi chai peptide được bảo vệ bằng giải pháp đóng gói đặc biệt để đảm bảo tính ổn định và nguyên vẹn trong quá trình vận chuyển.
Chúng tôi cũng có thể tùy chỉnh bao bì theo nhu cầu của khách hàng.
Phương thức vận chuyển
Phương thức chính: Vận tải hàng không quốc tế
Chúng tôi chủ yếu sử dụng DHL, FedEx, UPS và TNT vì độ tin cậy toàn cầu, tốc độ và hệ thống theo dõi tiên tiến của họ. Vận chuyển hàng không đảm bảo thời gian vận chuyển nhanh nhất và giảm thiểu tác động của yếu tố môi trường lên sản phẩm.

Glutathione, thường được gọi là “chất chống oxy hóa bậc thầy” của cơ thể, đã chuyển từ chỗ tương đối mù mờ trong sách giáo khoa y khoa sang trung tâm thảo luận toàn cầu về sức khỏe, thể chất khỏe mạnh và công nghệ sinh học. Từng được biết đến chủ yếu bởi các nhà nghiên cứu và bác sĩ lâm sàng, phân tử xuất hiện tự nhiên này hiện được thảo luận rộng rãi trong các bối cảnh từ nghiên cứu bệnh mãn tính đến xu hướng chăm sóc da và thực phẩm bổ sung. Khi sự quan tâm tiếp tục tăng lên, các nhà khoa học, cơ quan quản lý và người tiêu dùng đều đang xem xét lại glutathione là gì, nó có thể làm gì và nên sử dụng nó một cách có trách nhiệm như thế nào.
Với việc triển khai sâu rộng chiến lược "Made in China 2025" và sự tiến bộ nhanh chóng của ngành sản xuất thiết bị cao cấp, ngành công nghiệp khớp nối của Trung Quốc đang đẩy nhanh quá trình chuyển đổi sang phát triển thông minh và định hướng chính xác.
Cuộc thảo luận toàn cầu xung quanh các loại thuốc tăng cường hiệu suất lại một lần nữa trở nên gay gắt hơn khi các steroid đồng hóa, đặc biệt là các sản phẩm được bán trên thị trường dưới tên Oil Dianabol, tiếp tục xuất hiện trên các thị trường bất hợp pháp. Dianabol, có tên khoa học là methandrostenolone, là một trong những steroid đồng hóa nổi tiếng nhất trong lịch sử thể hình. Được phát triển lần đầu tiên vào giữa thế kỷ 20 để sử dụng trong y tế, nó từ lâu đã gây tranh cãi do lạm dụng rộng rãi, rủi ro về sức khỏe và sự đàn áp của cơ quan quản lý.