THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Mục | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Tên sản phẩm | GLP-2 (chuột) |
| SỐ CAS | 95262-56-7 |
| Vẻ bề ngoài | Bột đông khô màu trắng đến trắng nhạt |
| Công thức phân tử | C166H256N44O56S |
| Trọng lượng phân tử | 3796.22g/mol |
| Độ tinh khiết (RP-HPLC) | ≥95% |
| độ hòa tan | ≥1 mg/mL trong nước; ≥138,05 mg/mL trong DMSO; hòa tan trong hệ thống hỗn hợp nước/DMSO |
| nội độc tố | ≤1,0 EU/mg |
| Hoạt động sinh học | Yếu tố tăng trưởng đặc hiệu biểu mô ruột; kích thích tăng sinh tế bào ruột và ức chế apoptosis |
| Điều kiện bảo quản | Bảo quản khô ở nhiệt độ 20°C trong điều kiện khô ráo, tối trong môi trường nitơ. |
| Vị trí chứng khoán | Chứng khoán ở Mỹ |
| MOQ | 1g |
Rat GLP-2 phát huy tác dụng sinh học bằng cách liên kết và kích hoạt Receptor GLP-2 cụ thể (GLP-2R) , một thụ thể kết hợp G-protein (GPCR) thuộc họ thụ thể glucagon. GLP-2R chủ yếu được biểu hiện trên các tế bào nội tiết đường ruột, nguyên bào sợi cơ dưới biểu mô và tế bào thần kinh ruột trong đường tiêu hóa, nhưng không biểu hiện trên chính tế bào ruột. Kích hoạt thụ thể chủ yếu truyền tín hiệu thông qua protein Gs, dẫn đến kích thích adenylate cyclase và tăng AMP tuần hoàn nội bào (cAMP).
4. GIAO HÀNG & VẬN CHUYỂN
Chúng tôi chuyên về hậu cần toàn cầu cho các loại peptide mỹ phẩm khác nhau. Đơn hàng của bạn sẽ được xử lý một cách cẩn thận nhất, đảm bảo giao hàng an toàn, đáng tin cậy và nguyên vẹn.
Bao bì chuyên nghiệp và an toàn
Mỗi chai peptide được bảo vệ bằng giải pháp đóng gói đặc biệt để đảm bảo tính ổn định và nguyên vẹn trong quá trình vận chuyển.
Chúng tôi cũng có thể tùy chỉnh bao bì theo nhu cầu của khách hàng.
Phương thức vận chuyển
Phương thức chính: Vận tải hàng không quốc tế
Chúng tôi chủ yếu sử dụng DHL, FedEx, UPS và TNT vì độ tin cậy toàn cầu, tốc độ và hệ thống theo dõi tiên tiến của họ. Vận chuyển hàng không đảm bảo thời gian vận chuyển nhanh nhất và giảm thiểu tác động của yếu tố môi trường lên sản phẩm.

Glutathione, thường được gọi là “chất chống oxy hóa bậc thầy” của cơ thể, đã chuyển từ chỗ tương đối mù mờ trong sách giáo khoa y khoa sang trung tâm thảo luận toàn cầu về sức khỏe, thể chất khỏe mạnh và công nghệ sinh học. Từng được biết đến chủ yếu bởi các nhà nghiên cứu và bác sĩ lâm sàng, phân tử xuất hiện tự nhiên này hiện được thảo luận rộng rãi trong các bối cảnh từ nghiên cứu bệnh mãn tính đến xu hướng chăm sóc da và thực phẩm bổ sung. Khi sự quan tâm tiếp tục tăng lên, các nhà khoa học, cơ quan quản lý và người tiêu dùng đều đang xem xét lại glutathione là gì, nó có thể làm gì và nên sử dụng nó một cách có trách nhiệm như thế nào.
Với việc triển khai sâu rộng chiến lược "Made in China 2025" và sự tiến bộ nhanh chóng của ngành sản xuất thiết bị cao cấp, ngành công nghiệp khớp nối của Trung Quốc đang đẩy nhanh quá trình chuyển đổi sang phát triển thông minh và định hướng chính xác.
Cuộc thảo luận toàn cầu xung quanh các loại thuốc tăng cường hiệu suất lại một lần nữa trở nên gay gắt hơn khi các steroid đồng hóa, đặc biệt là các sản phẩm được bán trên thị trường dưới tên Oil Dianabol, tiếp tục xuất hiện trên các thị trường bất hợp pháp. Dianabol, có tên khoa học là methandrostenolone, là một trong những steroid đồng hóa nổi tiếng nhất trong lịch sử thể hình. Được phát triển lần đầu tiên vào giữa thế kỷ 20 để sử dụng trong y tế, nó từ lâu đã gây tranh cãi do lạm dụng rộng rãi, rủi ro về sức khỏe và sự đàn áp của cơ quan quản lý.